Trong thời gian 7 ngày, (từ ngày 02/4 đến ngày 10/4), các học viên được tìm hiểu, nghiên cứu 10 bài học dành cho đảng viên mới theo chương trình của Ban Tuyên giáo Trung ương quy định như Chủ nghĩa Mác - Lê Nin, tư tưởng Hồ Chí Minh; những vấn đề cơ bản về đường lối cách mạng Việt Nam; phấn đấu và rèn luyện để xứng đáng với danh hiệu đảng viên Đảng Cộng sản Việt Nam...
Thông qua lớp bồi dưỡng giúp học viên nâng cao nhận thức, bản lĩnh chính trị, tư tưởng vững vàng, tiếp tục khẳng định vai trò, trách nhiệm của người đảng viên trên từng cương vị; vận dụng sáng tạo kiến thức đã học vào thực tiễn; phấn đấu trở thành đảng viên chính thức của Đảng Cộng sản Việt Nam./.
Quang cảnh buổi khai giàng
Lê Xuân
Lượt xem: 907 Bản in Email Quay lại