Sau một buổi làm việc tích cực, Bệnh viện Đa khoa Quảng Nam đã tiếp nhận được 382 đơn vị máu.
Ngày hội hiến máu nhằm sẻ chia yêu thương, góp phần trao cơ hội điều trị, chữa bệnh cho những bệnh nhân cần truyền máu; đồng thời qua đó nâng cao nhận thức, nghĩa cử cao đẹp của hiến máu cứu người “một giọt máu cho đi – một cuộc đời ở lại”, đặc biệt đối với các bạn trẻ.
Đông đảo các đoàn viên thanh niên đến tình nguyện hiến máu
Đông Hà
Lượt xem: 766 Bản in Email Quay lại