Trong năm qua, mặc dù gặp nhiều khó khăn do yếu tố khách quan lẫn chủ quan nhưng với sự nổ lực, quyết tâm của đội ngũ cán bộ, công chức xã, tình hình kinh tế - xã hội, ANQP của địa phương cơ bản được giữ vững. BCH công đoàn xã thường xuyên theo dõi tình hình đời sống và việc thực hiện các chính sách chế độ đối với Cán bộ công nhân viên chức lao động theo quy định, tổ chức thăm và tặng quà cho đoàn viên nghỉ việc, nghỉ hưu; vận động quỹ mái ấm công đoàn trong toàn thể CNVC lao động với số tiền là 1,7 triệu đồng; tổ chức tốt các hoạt động cho đoàn viên công đoàn nhân các ngày lễ như: 8/3, 28/6, 20/10...
Dịp này UBND xã đã khen thưởng cho 31 đ/c đạt danh hiệu lao động tiên tiến năm 2020.
Mạnh Thuận
Lượt xem: 360 Bản in Email Quay lại