Thay mặt Ban Thường trực Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh Quảng Nam, ông Lê Thái Bình đã ghi nhận sự vào cuộc quyết liệt của Ban chỉ đạo phòng, chống dịch Covid-19 thành phố; động viên đội ngũ y, bác sĩ đã nỗ lực thực hiện nhiệm vụ và mong muốn lực lượng làm công tác phòng, chống dịch tiếp tục thực hiện tốt các yêu cầu của công tác phòng, chống dịch trong thời gian cao điểm; phát huy truyền thống đoàn kết và tinh thần “chống dịch như chống giặc” vì sự bình yên của mỗi nhà, mỗi người và sự an vui của xã hội.
Nhân dịp này, từ nguồn ủng hộ công tác phòng, chống dịch Covid -19, Ủy ban MTTQ Việt Nam tỉnh đã hỗ trợ công tác phòng, chống dịch Covid-19 của thành phố Hội An: 100 triệu đồng và toàn bộ hàng hóa của Công ty cổ phần du lịch và dịch vụ Cát Biển tài trợ, trị giá khoảng 35 triệu đồng, bao gồm: 2000 khẩu trang, 24 thùng găng tay, 200 bộ đồ bảo hộ.
Đại diện Ban thường vụ MTTQ tỉnh Quảng Nam Việt Nam tặng quà động viên Ban chỉ đạo phòng, chống dịch Covid-19 thành phố
UBMTTQ Việt Nam Tp Hội An
Lượt xem: 583 Bản in Email Quay lại