Phó Chủ tịch UBND TP.Hội An Nguyễn Thế Hùng tặng hoa cho đại diện đoàn du khách. Ảnh: Q.T
Những vị khách này đến từ nhiều quốc gia gồm Bỉ, Pháp, Tây Ban Nha, Anh, Ba Lan, Brazin và Uruguay. Do đi cùng chuyến bay với các bệnh nhân dương tính với Covid-19 thứ 50 và 53 của Việt Nam nên được Quảng Nam tổ chức cách ly tại khu lưu trú an toàn cho khách nước ngoài - Hội An Beach Resort.
Phó Chủ tịch UBND TP.Hội An Nguyễn Thế Hùng đã trao giấy chứng nhận, quà lưu niệm và mong du khách cảm thông trước những điều chưa hài lòng trong thời gian cách ly. Được biết, đến nay đã có 116 du khách nước ngoài hoàn thành cách ly tại Hội An theo đúng quy định.
Lượt xem: 609 Bản in Email Quay lại