Theo Ban chỉ đạo vận động hiến máu tình nguyện đợt này, sẽ vận động với chỉ tiêu khoảng 390 đơn vị máu, từ các cơ quan, đơn vị, địa phương. Chương trình hiến máu sẽ diễn ra vào lúc 6h30 ngày 13.12.2019, tại UBND phường Tân An, thành phố Hội An. Các đơn vị, được giao chỉ tiêu vận động hiến máu nhân đạo tổng hợp danh sách gửi về Hội Chữ thập đỏ TP.Hội An.
Hiến máu nhân đạo, một nghĩa cử cao đẹp.
Như Quỳnh
Lượt xem: 1,689 Bản in Email Quay lại