Tặng quà cho các gia đình tham gia giao lưu - Ảnh: Minh Vũ
66 gia đình tham gia giao lưu, trao đổi, chia sẻ những tâm tư, tình cảm, kinh nghiệm trong cuộc sống, hướng đến xây dựng gia đình no ấm, bình đẳng, tiến bộ, hạnh phúc và phát triển bền vững; nâng cao hiểu biết về vai trò, vị trí, tầm quan trọng của việc xây dựng gia đình trong thời kỳ công nghiệp hóa, hiện đại hóa đất nước…
Đỗ Huấn (hoianrt.vn)
Lượt xem: 727 Bản in Email Quay lại