Khách sạn OZO Hội An do Công ty CP Tri Việt Hội An( thuộc Tập đoàn HB Group) làm chủ đầu tư được đầu tư xây dựng tại phường Cẩm An, TP.Hội An, với diện tích 400ha, tổng vốn đầu tư 1,5 tỷ USD. Khách sạn OZO Hội An được xây dựng gồm một tổ hợp bán lẻ, làng ăn uống và khu vui chơi giải trí, khu căn hộ, biệt thự tiện ích và hiện đại. Được biết, Tập đoàn khách sạn quốc tế tại Thái Lan hiện đang sở hữu bốn thương hiệu khách sạn gồm : Saron, Amari, Shama và OZO - mỗi thương hiệu phục vụ cho từng yêu cầu đặc biệt của các doanh nhân và du khách hiện nay. Dự kiến, cuối năm 2016 khách sạn OZO Hội An sẽ đi vào hoạt động.
T.LỘ (baoquangnam.com.vn)
Lượt xem: 1,700 Bản in Email Quay lại