Du khách tham quan phố cổ - Ảnh: KT
Theo kế hoạch, từ nay đến cuối năm, Phường Minh An tiếp tục tăng cường công tác quản lý nhà nước trong sản xuất kinh doanh đảm bảo đúng quy chế hoạt động sản xuất kinh doanh trong khu phố cổ, đồng thời tạo mọi điều kiện thuận lợi cho các tổ chức, cá nhân phát triển sản xuất kinh doanh theo định hướng của thành phố. Thường xuyên tăng cường quản lý và duy trì hoạt động của khu chợ ẩm thực Đồng Hiệp, khu chợ đêm đường Nguyễn Hoàng./.
NHƯ BÌNH
Lượt xem: 1,309 Bản in Email Quay lại