Thay mặt lãnh đạo thành phố, đồng chí Nguyễn Văn Sơn gửi lời chúc mừng và cảm ơn đội ngũ y, bác sĩ, viên chức và người lao động của các cơ sở y tế đã đóng góp vào sự nghiệp phát triển ngành y của thành phố. Đặc biệt, đồng chí ghi nhận sự nỗ lực, chủ động của các đơn vị trong việc tham mưu thành phố triển khai các giải pháp phòng, chống dịch Covid - 19.
Dịp này, đồng chí đã bày tỏ tin tưởng đội ngũ y sĩ, bác sĩ, viên chức, người lao động sẽ đoàn kết, nỗ lực hoàn thành tốt các nhiệm vụ chuyên môn, tiếp tục có những đóng góp hiệu quả trong việc khám chữa bệnh và chăm sóc sức khỏe cho nhân dân, đồng thời tiếp tục triển khai các giải pháp phòng, chống dịch Covid - 19 để Hội An luôn là điểm đến an toàn đối với du khách muôn phương.
Lãnh đạo thành phố tặng hoa chúc mừng Trung tâm Y tế nhân ngày 27.02 – Ảnh: Dương Giang
Mỹ Lệ
Lượt xem: 440 Bản in Email Quay lại