Đối tượng được nhận quà đợt này là các hộ khó khăn, những người bán vé số dạo trên địa bàn thành phố do ảnh hưởng bởi dịch Covid -19. Câu lạc bộ đã vận động hội viên phát 130 suất quà, mỗi suất trị giá khoảng 250.000 đồng (gồm: gạo, mì tôm, dầu ăn và nước mắm).
Để đảm bảo phòng, chống dịch Covid - 19 theo đúng quy định, Câu lạc bộ cũng đã chuẩn bị khẩu trang y tế, hướng dẫn mọi người thực hiện việc rửa tay sát khuẩn và xếp hàng cách nhau 02 mét trước khi đến nhận quà.
Khánh Quỳnh
Lượt xem: 860 Bản in Email Quay lại