Vừa qua, Khu bóng đá Phương Tuấn – Hội An phối hợp với Công ty TNHH Thương mại và Xây dựng Tiến Phương tổ chức giải bóng đá “Thiện nguyện”, kết thúc Ban tổ chức đã trích 30 triệu đồng ủng hộ quỹ khuyến học để trao cho các em học sinh trên địa bàn thành phố có hoàn cảnh khó khăn, vươn lên trong học tập tốt.
Mới đây, cũng tại Khu bóng đá Phương Tuấn, tại lễ khai mạc giải bóng đá cúp Mai Linh lần thứ 8, Ban tổ chức trực tiếp trao 12 suất quà 1 triệu đồng/ suất cho các em học sinh THPT có hoàn cảnh khó khăn có thành tích tốt trong rèn luyện và học tập.
Các doanh nghiệp trao tặng học bổng cho học sinh có hoàn cảnh khó khăn vươn lên trong học tập (Ảnh N.Q)
Như Thương
Lượt xem: 581 Bản in Email Quay lại