Giải đua thuyền nam xã Cẩm Thanh diễn ra rất hấp dẫn- Ảnh: Phan Sơn
Với cự ly 5 vòng đôi, các thuyền đua của 6 thôn trên địa bàn xã đã tranh tài quyết liệt trong sự cổ vũ nhiệt tình của người dân địa phương và du khách. Kết quả, thuyền đua của thôn Vạn Lăng đã đoạt giải nhất. Thôn Thanh Tam giành giải nhì. Giải ba thuộc về thôn Thanh Nhất. Giải phong cách được trao cho thôn Thanh Nhì. Hai thôn Võng Nhi và Thanh Đông đồng giải khuyến khích.
Cùng với giải đua thuyền nam, Cẩm Thanh còn tổ chức nhiều hoạt động kỷ niệm 55 năm đồng khởi giải phóng quê hương- Ảnh: Phan Sơn
Phan Sơn (Trung tâm VH-TT&TT-TH Hội An)
Lượt xem: 520 Bản in Email Quay lại