Qua chấm chọn, Ban tổ chức đã trao giải nhất toàn đoàn cho đội văn nghệ Khối phố Nam Diêu, giải Nhì thuộc về khối phố Thanh Chiếm và khối phố Hậu Xá và khối phố Trảng Sỏi đồng giải Ba.
Theo đánh giá của Ban tổ chức, các đội tham gia dự thi lần này có sự chuẩn bị rất công phu, chu đáo về mọi mặt từ nội dung đến phong cách thể hiện, góp phần vào sự thành công chung của hội thi.
Khánh Quỳnh
Lượt xem: 569 Bản in Email Quay lại