Quang cảnh kỳ họp.
Ông. Nguyễn Đình Hòa. Bí thư Đảng Bộ phát biểu tại kỳ họp.
Kỳ họp đã tiến hành bầu các chức danh chủ chốt của HĐND và các ban của HĐND khóa XII. Kết quả Ông : Đỗ Văn Tuấn chủ tịch UBND được bầu giữ chức danh chủ tịch HĐND phường khóa XII nhiệm kỳ 2016-2021 với số phiếu 24/25 đạt 96%. Ông: Trần Trung Năm phó chủ tịch HĐND khóa XI được bầu giữ chức danh phó chủ tịch HĐND khóa XII nhiệm kỳ 2016-2021 với số phiếu 25/25 đạt 100%. Kỳ họp cũng đã bầu 2 ban: Pháp chế và Kinh tế - xã hội của HĐ khóa XII.
Ông: Đỗ Văn Tuấn chủ tịch HĐND Phường khóa XII phát biểu tại kỳ họp.
Cũng tại kỳ họp này đã tiến hành bầu các chức danh chủ tịch, phó chủ tịch và ủy viên UBND Phường. Kết quả Ông: Phạm Kiêu phó chủ tịch UBND được bầu giữ chức danh Chủ tịch UBND Phường nhiệm kỳ 2016-2021 với số phiếu 25/25 đạt 100%. Ông: Phạm Công Định phó chủ tịch UBND được bầu giữ chức danh phó chủ tịch UBND nhiệm kỳ 2016-2021 với số phiếu 25/25 đạt 100%. Ông: Nguyễn Trường Vinh và ông Nguyễn Xuân được bầu vào ủy viên UBND Phường.
vhtt camnam
Lượt xem: 509 Bản in Email Quay lại