Đại hội TDTT Phường Cẩm Nam lần này có 7 nội dung gồm: Bóng đá nam, bóng chuyền nam, đua thuyền nam, việt dã, điền kinh, bóng bàn và cầu lông. Dự kiến chương trình đại hội các môn thi đấu kéo dài đến hết tháng 10/2016.
Trong buổi lễ khai mạc đại hội sau phần văn nghệ chào mừng là các phần biểu diễn của các câu lạc bộ võ thuật, câu lạc bộ dưỡng sinh người cao tuổi và dân ca dân vũ của đoàn thanh niên.
Các tiết mục biểu diễn của CLB Thể dục dưỡng sinh phường Cẩm Nam.
Lễ chào cờ khai mạc Đại Hội.
Đ/c Phạm Kiêu phó chủ tịch UBND Phường trưởng BTC Đại hội phát biểu khai mạc.
Sau buổi lễ là phần chạy olympic hưởng ứng có hơn 600 người đến từ 5 khối phố, doanh nghiệp, trường học, các cơ quan đơn vị tham gia với chiều dài đường chạy 1km5.
Một số hình ảnh tại buổi chạy olympic"Vì sức khỏe toàn dân"
vantruong
Lượt xem: 569 Bản in Email Quay lại