Đây là nghĩa vụ hết sức vẻ vang của tuổi trẻ cũng là dịp để các thanh niên thực hiện hoài bão ước mơ và rèn luyện phẩm chất đạo đức cách mạng, phát huy truyền thống anh hùng của địa phương, cống hiến sức trẻ cho sự nghiệp xây dựng và bảo vệ Tổ Quốc
Đ/C Đỗ Văn Tuấn chủ tịch UBND Phường thay mặt lãnh đạo địa phương gởi lời chúc sức khỏe và chúc hoàn thành tốt nhiệm vụ trước khi 13 TN lên đường
Một số hình ảnh tại buổi tiễn đưa.
vantruong
Lượt xem: 520 Bản in Email Quay lại