Tham dự tại hội nghị có chị Trần Thị Thu Hòa, chủ tịch Hội LHPN thành phố, đồng chí Trương Văn Trung, phó bí thư Đảng ủy, trưởng khối dân vận phường, cùng các chị là ủy viên ban chấp hành, chi hội trưởng, chi hội phó các chi hội trên địa bàn phường.
Tại hội nghị, chị Nguyễn Thị Huyền Liên, Chủ tịch Hội LHPN phường, thông qua báo cáo sơ kết tình hình hoạt động của Hội trong quí I/2019, phương hướng nhiệm vụ công tác quí II, các quyết định thôi làm nhiệm vụ và bổ sung nhân sự chi hội trưởng, chi hội phó sau khi sáp nhập các khối phố, đồng thời củng cố BCH Hội LHPN Phường nhiệm kỳ 2016-2021.
Chị. Trần Thị Thu Hòa, chủ tịch Hội LHPN thành phố, phát biểu tại Hội nghị.
Tại hội nghị lần này Hội LHPN Phường đã có những món quà ý nghĩa trao cho các chị em thôi làm nhiệm vụ công tác Hội.
phuongthao
Lượt xem: 359 Bản in Email Quay lại