Ngày hội các bạn ĐVTN, các em học sinh được tham quan triển lãm sách, đọc sách, tham quan tìm hiểu về di dích đình Hội An ( Đình Ông Voi), tham gia trải nghiệm các trò chơi dân gian và gấp lá dừa. Đặc biệt tại Ngày hội, các bạn ĐVTN, các em học sinh đã ủng hộ hơn 70 cuốn sách, truyện tranh tặng các bạn học sinh miền núi.
Đoàn phường Minh An - Chi đoàn TT.QLBTDSVH Hội An tiếp tục nhận quyên góp sách, truyện tranh để tặng các trẻ em miền núi. Mọi chi tiết vui lòng liên hệ Chị Hải ( 0905091226) hoặc chị Vi Thảo ( 0905474566) Xin cảm ơn
UBND phường Minh An
Lượt xem: 0 Bản in Email Quay lại
Chiều ngày 23/3/2022, Hội chữ thập đỏ phường Minh An phối hợp với Tổ chức từ thiện SAP-VN.
Tiếp tục “Học tập và làm theo tấm gương đạo đức Hồ chí Minh”.