Để nâng cao ý thức của đoàn viên thanh thiếu niên Phường Cẩm Phô về việc phòng chống và tuyên truyền những tác hại của tệ nạn ma túy.
Tối ngày 19/6/2018 tại hội trường Đoàn phường Cẩm Phô tổ chức hội nghị tuyên truyền công tác đấu tranh phòng chống tội phạm ma túy cho hơn 60 bạn đoàn viên thanh niên trên toàn địa bàn.
Đ/c Trung tá Nguyễn Văn Miên – Báo cáo viên tại hội nghị
Tại buổi hội nghị các bạn đoàn viên thanh niên đã được nghe Đ/c Trung tá Nguyễn Văn Miên – Đội phòng chống tệ nạn ma túy Công an Thành phố Hội An báo cáo một số nội dung cơ bản về thực trạng ma túy, tội phạm ma túy trên toàn địa bàn Thành phố hiện nay, cũng như cách nhận biết các loại ma túy, tệ nạn xã hội, qua đó giúp các bạn thanh niên hiểu rõ hơn về bản chất, hiểm họa của việc sử dụng ma túy để có biện pháp phòng chống hiệu quả nhất cho mình và các bạn thanh niên.
Một số hình ảnh tại hội nghị
Mạnh Tú
Lượt xem: 362 Bản in Email Quay lại