Thực hiện Nghị quyết Hội nghị cán bộ, công chức năm 2020, trong năm qua, mặt dù gặp nhiều khó khăn do đại dịch Covid -19, thiên tai, bão lụt, song với sự đoàn kết, nỗ lực, toàn thể cán bộ công chức đã đồng lòng, thống nhất cùng nhau phấn đấu hoàn thành các chỉ tiêu kế hoạch đề ra. Đến nay, chúng ta đang từng bước khắc phục, ổn định kinh tế, xã hội, chăm lo đời sống, giải quyết việc làm cho người lao động; Công tác giáo dục, y tế được chăm lo, ANQP cơ bản được đảm bảo, xây dựng chính quyền ngày càng được củng cố và tăng cường.
Tại Hội nghị, UBND phường Tân An đã khen thưởng cho 06 cán bộ, đoàn viên công đoàn có thành tích xuất sắc trong công tác của địa phương năm 2020.
Đinh Xuân Sơn
Lượt xem: 237 Bản in Email Quay lại