Tham gia giao lưu, có khoảng 200 VĐV đến từ 14 CLB đang hoạt động trên địa bàn thành phố, trong đó có 03 CLB của phường Tân An đó là:Tân Lập, Tân Thanh, Tân Hòa.
![](/Uploaded/image/Xa_Phuong/Tan%20An/IMG_3815.JPG)
Khai mạc buổi giao lưu
Các CLB đã mang đến buổi giao lưu những tiết mục biễu diễn đẹp mắt, ấn tượng, đa dạng về động tác và màu sắc. Những bài Thái cực quyền, đao, kiếm, quạt, gậy… đã được các VĐV nỗ lực tập luyện rất công phu và mang tính nghệ thuật đặc sắc, nhằm mục đích nâng cao sức khỏe cho Người cao tuổi.
![](/Uploaded/image/Xa_Phuong/Tan%20An/IMG_3829.JPG)
Tiết mục biểu diễn của CLB dưỡng sinh Tân Hòa (Tân An )
![](/Uploaded/image/Xa_Phuong/Tan%20An/IMG_3828.JPG)
Tiết mục biểu diễn của CLB dưỡng sinh Tân Thanh (Tân An )
![](/Uploaded/image/Xa_Phuong/Tan%20An/IMG_3834.JPG)
Tiết mục biểu diễn của CLB dưỡng sinh An Mỹ ( Cẩm Châu )
Đây là hoạt động chào mừng kỷ niệm 75 năm ngày truyền thống Người cao tuổi Việt Nam 06/6 (1941 - 2016), đồng thời tuyên truyền phát triển phong trào tập luyện thể dục dưỡng sinh trên địa bàn Thành phố nói chung và địa bàn phường Tân An nói riêng trong thời gian sắp đến.