Tại buổi gặp mặt, các đại biểu đã ôn lại truyền thống 65 năm của Hội Liên hiệp thanh niên Việt Nam. Ngày nay, trong công cuộc đổi mới, thanh niên luôn là người đi đầu trong sự nghiệp công nghiệp hoá, hiện đại hoá đất nước vì mục tiêu dân giàu, nước mạnh, dân chủ, công bằng, văn minh theo lý tưởng của Đảng và Bác Hồ kính yêu. Phát huy những giá trị truyền thống vẻ vang của Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam, các thế hệ hội viên, thanh niên phường Tân An nguyện một lòng đi theo con đường mà Đảng, Bác Hồ và nhân dân ta đã lựa chọn; cống hiến tất cả tài năng, sức lực và trí tuệ của mình trong công cuộc xây dựng chủ nghĩa xã hội. Tại buổi gặp mặt, Ban thường vụ Đoàn TNCSHCM phường Tân An đã trao giấy chứng nhận cho 2 tập thể và 06 cá nhân đã đạt thành tích tại Cuộc thi Online “tìm hiểu sổ tay địa chỉ đỏ trên địa bàn Thành phố Hội An” và Tặng giấy khen cho 7
cá nhân vì đã có thành tích xuất sắc trong công tác phòng chống dịch bệnh Covid – 19 trên địa bàn Phường Tân An
Dịp nầy, Ủy ban Hội liên hiệp Thanh niên phường Tân An đã tổ chức thành công giao hữu bóng đá với các đội bóng Hội Nông Dân phường và các ban xây dựng Đảng Ủy phường Tân An tại sân bóng đá mini Trường Cao đẳng Điện lực Miền trung; tổ chức về địa chỉ đỏ Cây Thông Một thuộc khối Hòa Thanh để vệ sinh môi trường; tổ chức cho cán bộ, hội viên đi thăm và tặng quà các cụ già cô đơn tại Hội Chữ thập đỏ Thành phố ….
Ảnh: Quang cảnh buổi gặp mặt
Võ Còn
Lượt xem: 160 Bản in Email Quay lại