Tại buổi gặp mặt, lãnh đạo Hội CTĐ thành phố và lãnh đạo phường đã đến dự và tặng hoa chúc mừng toàn thể cán bộ hội viên của Hội CTĐ phường
Trong năm qua Hội CTĐ phường đã hoàn thành tốt các chỉ tiêu trên giao. Các phong trào: đồng tiền nhân đạo, ngân hàng bò, hiến máu nhân đạo, hiến máu cứu người và các hoạt động của Hội được duy trì thường xuyên, đều khắp. Hội CTĐ phường đã hiến 64 đơn vị máu trong đó có 27 đơn vị được hiến để cứu người khẩn cấp tại các bệnh viện.
Năm 2017 phong trào thi đua của Hội dẫn đầu khối xã phường, duy trì là cơ sở Hội vững mạnh xuất sắc được đề nghị TW Hội tặng bằng khen.
Đinh Xuân Sơn
Lượt xem: 495 Bản in Email Quay lại