Th
qua các chương trình phối hợp nhằm nâng cao ý thức chấp hành pháp luật về an toàn thực phẩm đối với mỗi cá nhân, từng hộ gia đình, tổ chức, doanh nghiệp và cộng đồng dân cư. Tạo chuyển biến căn bản trong sản xuất, kinh doanh thực phẩm, góp phần bảo vệ và nâng cao sức khỏe, cải thiện chất lượng cuộc sống của nhân dân đồng thời ổn định sản xuất, kinh doanh, phát triển và cạnh tranh lành mạnh giữa các cơ sở sản xuất, chế biến, kinh doanh thực phẩm trên địa bàn phường.
Thực hiện cuộc vận động “Toàn dân đoàn kết xây dựng nông thôn mới, đô thị văn minh” nhằm không ngừng củng cố và phát huy khối đoàn kết toàn dân tộc, tạo nên sức mạnh tổng hợp góp phần hoàn thành các mục tiêu xây dựng nông thôn mới, đô thị văn minh và giảm nghèo bền vững.
Thanh Tiến
Lượt xem: 429 Bản in Email Quay lại